วันพฤหัสบดีที่ 24 พฤศจิกายน 2565 องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล ได้จัดทำโครงการลดปริมาณขยะในชุมชน “ถังขยะเปียก ลดโลกร้อน” โดยมี คณะผู้บริหาร พร้อมด้วย สมาชิกสภาฯ, หัวหน้าส่วนราชการ, ข้าราชการ, ผู้นำท้องที่ และผู้นำชุมชน เข้าร่วมโครงการ ณ องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล
![](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2022/11/โครงการขยะเปียก65_๒๒๑๑๒๘_49.jpg)
Similar Posts
![พิธีถวายพระพรสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง 12 สิงหาคม 2566](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2023/08/DSC_0195-scaled.jpg)
พิธีถวายพระพรสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง 12 สิงหาคม 2566
องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล ได้จัดพิธีถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง 12 สิงหาคม 2566 โดยมี นางสาวประคอง สุระทศ ปลัดอำเภอชัยบาดาล เป็นประธานในพิธี ณ สนามกีฬาโรงเรียนบ้านท่ามะกอก FacebookFacebookXTwitterLINELine
![พิธีถวายเครื่องราชสักการะ วางพานพุ่ม และพิธีจุดเทียนชัยถวายพระพรชัยมงคล ๓ มิ.ย.๒๕๖๖](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2023/06/289085.jpg)
พิธีถวายเครื่องราชสักการะ วางพานพุ่ม และพิธีจุดเทียนชัยถวายพระพรชัยมงคล ๓ มิ.ย.๒๕๖๖
นายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล ได้มอบหมายให้ นางสาวสุกัลยา ยอดพยุง รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล เป็นผู้แทน พร้อมด้วย ข้าราชการ และพนักงานองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล เข้าร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะและวางพานพุ่ม และจุดเทียนชัยถวายพระพรชัยมงคล สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา ๓ มิถุนายน ๒๕๖๖ ณ ที่ว่าการอำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี FacebookFacebookXTwitterLINELine
![พิธีปิดการแข่งขันกีฬา อบต.สัมพันธ์ ต้านยาเสพติด ครั้งที่ 20 อำเภอชัยบาดาล และพิธีมอบถ้วยรางวัล](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2024/03/425853063_3444310595714527_2927843505011892939_n.jpg)
พิธีปิดการแข่งขันกีฬา อบต.สัมพันธ์ ต้านยาเสพติด ครั้งที่ 20 อำเภอชัยบาดาล และพิธีมอบถ้วยรางวัล
6 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 17.00 น. องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล ดำเนินการจัดพิธีปิดการแข่งขันกีฬา อบต.สัมพันธ์ ต้านยาเสพติด ครั้งที่ 20 อำเภอชัยบาดาล และพิธีมอบถ้วยรางวัล โดยมี นายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล เป็นผู้กล่าวรายงาน และได้รับเกียรติจาก นายกองตรี ดร. ภาณุพงศ์ ศิริ นายอำเภอชัยบาดาล เป็นประธานในพิธีปิดและมอบถ้วยรางวัลให้กับนักกีฬา ณ สนามกีฬาโรงเรียนบ้านมะกอกหวาน ตำบลมะกอกหวาน อำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี FacebookFacebookXTwitterLINELine
![พ่นหมอกควันป้องกันยุงลาย](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2023/03/7026.jpg)
พ่นหมอกควันป้องกันยุงลาย
วันที่ 21 มีนาคม 2566 เวลา 07.30 น. องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาลได้รับแจ้งจาก รพ.สต.มะกอกหวาน มีผู้ติดเชื้อไข้เลือดออกบริเวณ ม.1 ตำบลมะกอกหวาน ทางอบต.ชัยบาดาลได้ดำเนินการพ่นหมอกควันเรียบร้อยแล้วค่ะ FacebookFacebookXTwitterLINELine
![ฉีดวัคซีนป้องกันโรคพิษสุนัขบ้า ประจำปีงบประมาณ 2567](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2024/04/381286.jpg)
ฉีดวัคซีนป้องกันโรคพิษสุนัขบ้า ประจำปีงบประมาณ 2567
วันที่ 25 – 29 มีนาคม 2567 องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล โดย งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย สำนักปลัด ดำเนินการออกฉีดวัคซีนป้องกันโรคพิษสุนัขบ้า ประจำปีงบประมาณ 2567 ณ เขตพื้นที่องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล FacebookFacebookXTwitterLINELine
![ร่วมพิธีเปิดและร่วมเดินขบวนรณรงค์เนื่องในวันสตรีสากล 8 มีนาคม](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2024/03/429823045_3467966506682269_3282515519574472962_n.jpg)
ร่วมพิธีเปิดและร่วมเดินขบวนรณรงค์เนื่องในวันสตรีสากล 8 มีนาคม
วันศุกร์ที่ 8 มีนาคม 2567 เวลา 07.00 น. องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล พร้อมด้วยกลุ่มสตรีตำบลชัยบาดาล และกลุ่มสตรีตำบลมะกอกหวาน เข้าร่วมพิธีเปิดและร่วมเดินขบวนรณรงค์เนื่องในวันสตรีสากล 8 มีนาคม โดยมี นายอำพล อังคภากรณ์กุล ผู้ว่าราชการจังหวัดลพบุรี เป็นประธานในพิธีเปิด ณ ที่ว่าการอำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี FacebookFacebookXTwitterLINELine