![](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2022/09/289316162_2924843894327869_9019653303856472211_n-1024x769.jpg)
![](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2022/09/289379681_2924843774327881_5673013906928885148_n-1024x769.jpg)
![](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2022/09/289396448_2924843837661208_4166486257753720505_n-1024x769.jpg)
เมื่อวันที่ 20 มิถุนายน 2566 เวลา 09.00 น. ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กตำบลชัยบาดาล สังกัดองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล ร่วมกับ งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย สำนักปลัด ดำเนินการจัดกิจกรรมโครงการอบรมดับเพลิงเบื้องต้นและอพยพหนีไฟ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กตำบลชัยบาดาล และตำบลมะกอกหวาน ณ บริเวณศูนย์พัฒนาเด็กเล็กตำบลชัยบาดาล อำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี FacebookFacebookXTwitterLINELine
FacebookFacebookXTwitterLINELine
FacebookFacebookXTwitterLINELine
วันนี้ 14 กรกฎาคม 2566 เวลา 09.00 น. นายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล มอบหมายให้ นายวินัย คงคล้าย รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล นายสมพร สังข์เภา รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล นางสาวสุกัลยา ยอดพยุง รองปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล และ นางสาวเรณู แก้วมา ผู้อำนวยการกองคลัง เข้าร่วมพิธีปิดโครงการพัฒนาทักษะเฉพาะของแรงงานอิสระยุค 4.0 ประจำปีงบประมาณ 2566 ซึ่งจัดโดย สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานลพบุรี เพื่อให้ความรู้ในการประกอบอาชีพสร้างรายได้กับครอบครัว รวมถึงการมอบเครื่องมืออุปกรณ์การทำขนม ณ วัดโคกสำเริง ตำบลมะกอกหวาน อำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี FacebookFacebookXTwitterLINELine
1 มีนาคม 2567 เวลา 09.00 น. องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล ได้จัดพิธีเปิดโครงการส่งเสริมและพัฒนาศักยภาพกลุ่มสตรี ประจำปีงบประมาณ 2567 ซึ่งมีกลุ่มสตรีตำบลชัยบาดาล และตำบลมะกอกหวาน ทั้ง 11 หมู่บ้าน เข้าร่วมโครงการในครั้งนี้ โดยมี นายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการ และมี นางสาวสุกัลยา ยอดพยุง รองปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล เป็นผู้กล่าวรายงาน ณ อาคารโดมเอนกประสงค์องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล อำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี FacebookFacebookXTwitterLINELine
13 เมษายน 2567 องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล นำโดย นายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ,สมาชิกสภา, หัวหน้าส่วนราชการ, ข้าราชการ,ผู้นำท้องที่ ,ผู้นำท้องถิ่น, ผู้นำชุมชน, กลุ่มสตรี, อสม. ประชาชน และพนักงานองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล เข้าร่วมพิธีเปิดงานประเพณีสงกรานต์อำเภอชัยบาดาลประจำปี 2567 และร่วมขบวนแห่ประเพณีสงกรานต์อำเภอชัยบาดาล ณ บริเวณที่ว่าการอำเภอชัยบาดาลและตลาดลำนารายณ์ อำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี FacebookFacebookXTwitterLINELine