25 ตุลาคม 2565 องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล ออกรับซื้อขยะมูลฝอย ในหมู่ที่ 1 ตำบลชัยบาดาล ณ ศูนย์การเรียนรู้ชุมชน ตามโครงการกองทุนธนาคารขยะเพื่อชุมชนองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่นต้นแบบในการกำจัด และคัดแยกขยะ อย่างยั่งยืน เพื่อลดปัญหาสิ่งแวดล้อม
![](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2022/10/224143.jpg)
Similar Posts
![โครงการป้องกันเด็กปฐมวัยติดในรถยนต์](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2022/09/DSC_0535-scaled.jpg)
โครงการป้องกันเด็กปฐมวัยติดในรถยนต์
เมื่อวันที่ 14 กันยายน 2565 งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย ร่วมกับ กองการศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล จัดกิจกรรมให้ความรู้กับเด็กปฐมวัยในการช่วยเหลือตัวเองเบื้องต้นขณะติดในรถยนต์เพียงลำพัง ณ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กตำบลชัยบาดาล FacebookFacebookXTwitterLINELine
![พิธีมอบเครื่องแบบนักเรียน ประจำปี 2566](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2023/07/21766_๒๓๐๗๒๑_15.jpg)
พิธีมอบเครื่องแบบนักเรียน ประจำปี 2566
วันศุกร์ที่ 21 กรกฎาคม 2566 เวลา 10.00 น. นายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาฯ หัวหน้าส่วนราชการ, กำนันตำบลชัยบาดาล, คณะกรรมการบริหารศูนย์ฯ และคณะครูศูนย์พัฒนาเด็กเล็กสังกัดองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล ได้จัดพิธีมอบเครื่องแบบนักเรียน ประจำปีการศึกษา 2566 ให้กับเด็กนักเรียนศูนย์พัฒนาเด็กเล็กตำบลชัยบาดาล และตำบลมะกอกหวาน สังกัดองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล ณ อาคารเอนกประสงค์องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล อำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี FacebookFacebookXTwitterLINELine
![พิธีรับพระราชทานพระบรมฉายาลักษณ์ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว และสมเด็จพระนางเจ้า ฯ พระบรมราชินี](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2024/05/340767.jpg)
พิธีรับพระราชทานพระบรมฉายาลักษณ์ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว และสมเด็จพระนางเจ้า ฯ พระบรมราชินี
เมื่อวันพุธที่ 29 พฤษภาคม 2567 เวลา 09.30 น. องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล ได้จัดพิธีรับพระราชทานพระบรมฉายาลักษณ์ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว และสมเด็จพระนางเจ้า ฯ พระบรมราชินี เพื่อมอบให้แก่ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กในสังกัดองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล โดยมี นายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล เป็นประธานในพิธี ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล อำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี FacebookFacebookXTwitterLINELine
![ประชุมคณะกรรมการจัดงานแข่งขันเรือพาย และลอยกระทง ประจำปี 2565](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2022/10/DSC_0041-scaled.jpg)
ประชุมคณะกรรมการจัดงานแข่งขันเรือพาย และลอยกระทง ประจำปี 2565
องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล จัดประชุมคณะกรรมการจัดงานแข่งขันเรือพาย และลอยกระทง ประจำปี 2565 โดยมี นายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล เป็นประธานในการประชุม ณ ห้องประชุมสภาองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล FacebookFacebookXTwitterLINELine
![พิธีปิดการแข่งขันกีฬาต้านยาเสพติด ประจำปีงบประมาณ 2566](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2023/08/12866_๒๓๐๘๑๕_20.jpg)
พิธีปิดการแข่งขันกีฬาต้านยาเสพติด ประจำปีงบประมาณ 2566
องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล ได้จัดพิธีมอบถ้วยรางวัลและปิดการแข่งขันกีฬาต้านยาเสพติด ประจำปีงบประมาณ 2566 โดยมี นายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล เป็นประธานในพิธี ณ สนามกีฬาโรงเรียนบ้านท่ามะกอก FacebookFacebookXTwitterLINELine
![พิธีเปิดโครงการ อบต.เคลื่อนที่ พบประชาชนบูรณาการร่วมกับ โครงการหน่วยบำบัดทุกข์ บำรุงสุข สร้างรอยยิ้มให้ประชาชน จังหวัดลพบุรี ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2024/03/DSC_0517-scaled.jpg)
พิธีเปิดโครงการ อบต.เคลื่อนที่ พบประชาชนบูรณาการร่วมกับ โครงการหน่วยบำบัดทุกข์ บำรุงสุข สร้างรอยยิ้มให้ประชาชน จังหวัดลพบุรี ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567
15 มีนาคม 2567 เวลา 09.00 น. องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล จัดพิธีเปิดโครงการ อบต.เคลื่อนที่ พบประชาชนบูรณาการร่วมกับ โครงการหน่วยบำบัดทุกข์ บำรุงสุข สร้างรอยยิ้มให้ประชาชน จังหวัดลพบุรี ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 โดยมี นายอำพล อังคภากรณ์กุล ผู้ว่าราชการจังหวัดลพบุรี เป็นประธานในพิธีเปิด โดย นายกองตรี ดร.ภาณุพงศ์ ศิริ นายอำเภอชัยบาดาล กล่าวให้การต้อนรับ และนายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล กล่าวรายงานสรุปสภาพพื้นที่ ซึ่งมี นายกเหล่ากาชาดจังหวัดลพบุรี, หัวหน้าส่วนราชการ, ผู้บริหารท้องถิ่น, สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดลพบุรี, ผู้นำท้องที่, ผู้นำท้องถิ่น, ผู้นำชุมชน, กำนัน, ผู้ใหญ่บ้าน, องค์กรต่างๆ และประชาชนในพื้นที่ เข้าร่วมพิธีเปิดและร่วมกิจกรรมในโครงการฯ ในครั้งนี้…