นายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา, กำนัน, ผู้ใหญ่บ้าน, ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้าน และนักป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย ลงพื้นที่มอบถุงยังชีพให้กับผู้ประสบอุทกภัย ในเขตพื้นที่ตำบลชัยบาดาล หมู่ที่ 4, 5, 6 และ 7 จำนวน 14 หลังคาเรือน
![](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2022/10/220776.jpg)
Similar Posts
![พิธีเปิดโครงการประเพณีลอยกระทง ประจำปี 2566](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2023/12/80258.jpg)
พิธีเปิดโครงการประเพณีลอยกระทง ประจำปี 2566
27พฤศจิกายน 2566 เวลา 20.00 น. นายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล เป็นประธานในพิธีเปิดงานประเพณีลอยกระทง ประจำปี 2566 และมอบรางวัลการแข่งขันเรือพาย การแข่งขันประกวดร้องเพลง การประกวดประดิษฐ์กระทง โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา หัวหน้าส่วนราชการ ผู้นำท้องที่ ผู้นำท้องถิ่น ผู้นำชุมชน และประชาชนร่วมพิธี ณ ตลาดปลาชัยบาดาล อำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี FacebookFacebookXTwitterLINELine
![พิธีถวายเครื่องราชสักการะ วางพานพุ่ม และพิธีจุดเทียนชัยถวายพระพรชัยมงคล ๓ มิ.ย.๒๕๖๖](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2023/06/289085.jpg)
พิธีถวายเครื่องราชสักการะ วางพานพุ่ม และพิธีจุดเทียนชัยถวายพระพรชัยมงคล ๓ มิ.ย.๒๕๖๖
นายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล ได้มอบหมายให้ นางสาวสุกัลยา ยอดพยุง รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล เป็นผู้แทน พร้อมด้วย ข้าราชการ และพนักงานองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล เข้าร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะและวางพานพุ่ม และจุดเทียนชัยถวายพระพรชัยมงคล สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา ๓ มิถุนายน ๒๕๖๖ ณ ที่ว่าการอำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี FacebookFacebookXTwitterLINELine
![พิธีเปิดการแข่งขันกีฬาเชื่อมความสามัคคี “อบต.สัมพันธ์ ต้านยาเสพติด ครั้งที่ 20” อำเภอชัยบาดาล](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2024/03/พิธีเปิดกีฬา-อบต.สัมพันธ์-ครั้งที่-20_๒๔๐๓๒๐_359.jpg)
พิธีเปิดการแข่งขันกีฬาเชื่อมความสามัคคี “อบต.สัมพันธ์ ต้านยาเสพติด ครั้งที่ 20” อำเภอชัยบาดาล
….19 มกราคม 2567 ….. องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล ได้จัดพิธีเปิดการแข่งขันกีฬาเชื่อมความสามัคคี “อบต.สัมพันธ์ ต้านยาเสพติด ครั้งที่ 20” อำเภอชัยบาดาล โดยมีนายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล เป็นผู้กล่าวรายงานการจัดการแข่งขัน และได้รับเกียรติจาก พันตำรวจเอก ชัยยง ขำเปี่ยม อดีตนักกีฬาฟุตบอลทีมชาติไทย เป็นนักกีฬาอาวุโสและจุดคบเพลิง โดยได้รับเกียรติจาก พลตำรวจโท พิสัณห์ จุลดิลก สมาชิกวุฒิสภา,รองประธานคณะกรรมาธิการ การกีฬา วุฒิสภา และกรรมาธิการ การกฎหมายการยุติธรรม และการตำรวจ เป็นประธานในพิธีเปิดการแข่งขันกีฬาในครั้งนี้ ซึ่งมีขบวนพาเหรดจาก 16 ตำบล เข้าร่วม ณ สนามกีฬาโรงเรียนบ้านมะกอกหวาน ตำบลมะกอกหวาน อำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี FacebookFacebookXTwitterLINELine
![พิธีปิดกีฬา อบต.สัมพันธ์ ครั้งที่ 19](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2022/12/DSC_0025-scaled.jpg)
พิธีปิดกีฬา อบต.สัมพันธ์ ครั้งที่ 19
วันที่ 10 ธันวาคม 2565 องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล โดย นายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ข้าราชการ ผู้นำท้องที่ ผู้นำท้องถิ่น ผู้นำชุมชน พนักงานองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล และนักกีฬา เข้าร่วมพิธีปิดกีฬา อบต.สัมพันธ์ ต้านยาเสพติด ครั้งที่ 19 และพิธีมอบถ้วยรางวัล ณ สนามกีฬาเทศบาลลำนารายณ์ FacebookFacebookXTwitterLINELine
![พิธีเจริญพระพุทธมนต์เจริญจิตตภาวนา เพื่อถวายพระพรแด่สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2023/01/DSC_0394-scaled.jpg)
พิธีเจริญพระพุทธมนต์เจริญจิตตภาวนา เพื่อถวายพระพรแด่สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา
นายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา หัวหน้าส่วนราชการ ผู้นำท้องที่ อสม. อปพร. คณะครู นักเรียน ประชาชน และพนักงานองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล ร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์เจริญจิตตภาวนา เพื่อถวายพระพรแด่สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา ให้ทรงหายจากอาการพระประชวรโดยเร็ว โดยมีนางณัฐนรี แสงสว่าง ปลัดอำเภอประจำตำบลชัยบาดาล เป็นประธานในพิธี ณ อาคารเอนกประสงค์องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล อำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี FacebookFacebookXTwitterLINELine
![พิธีวางพวงมาลา เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคต พระบามสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2022/10/DSC_0018-scaled.jpg)
พิธีวางพวงมาลา เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคต พระบามสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร
นายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล มอบหมายให้ นายสมนึก วงศ์เสงี่ยม เลขานุการนายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล เป็นผู้แทนพร้อมด้วย หัวหน้าส่วนราชการ ,ช้าราชการ และพนักงานองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล เข้าร่วมพิธีวางพวงมาลา เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคต พระบามสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร 13 ตุลาคม 2565 ณ ที่ว่าการอำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี FacebookFacebookXTwitterLINELine