26 พฤศจิกายน 2566 เวลา 09.00น. นายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล, พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา หัวหน้าส่วนราชการ ข้าราชการ กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ผู้นำท้องที่ ผู้นำชุมชน อสม. , อปพร., นักกีฬา และประชาชน ร่วมพิธีเปิดโครงการแข่งขันเรือพาย ประจำปี2566 โดยมี นางสาวประคอง สุระทศ ปลัดอำเภอชัยบาดาล รักษาราชการแทน นายอำเภอชัยบาดาล เป็นประธานในพิธีเปิด ณ ตลาดปลาชัยบาดาล อำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี
![](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2023/12/79187.jpg)
Similar Posts
![โครงการส่งเสริมการออกกำลังกายแอโรบิคเพื่อสุขภาพ (สปสช. )](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2023/09/DSC_0048-1-scaled.jpg)
โครงการส่งเสริมการออกกำลังกายแอโรบิคเพื่อสุขภาพ (สปสช. )
วันที่ 26 กันยายน 2566 เวลา 09.30 น. นายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา หัวหน้าส่วนราชการ ข้าราชการ และ กำนันตำบลชัยบาดาล เข้าร่วมพิธีเปิดโครงการส่งเสริมการออกกำลังกายแอโรบิคเพื่อสุขภาพ (สปสช. ) ซึ่งได้รับการสนับสนุนงบประมาณจาก กองทุนหลักประกันสุขภาพตำบลชัยบาดาล ณ โรงเรียนชุมชนบ้านชัยบาดาล ตำบลชัยบาดาล อำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี FacebookFacebookXTwitterLINELine
![โครงการลดปริมาณขยะในชุมชน “ถังขยะเปียก ลดโลกร้อน”](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2022/11/โครงการขยะเปียก65_๒๒๑๑๒๘_49.jpg)
โครงการลดปริมาณขยะในชุมชน “ถังขยะเปียก ลดโลกร้อน”
วันพฤหัสบดีที่ 24 พฤศจิกายน 2565 องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล ได้จัดทำโครงการลดปริมาณขยะในชุมชน “ถังขยะเปียก ลดโลกร้อน” โดยมี คณะผู้บริหาร พร้อมด้วย สมาชิกสภาฯ, หัวหน้าส่วนราชการ, ข้าราชการ, ผู้นำท้องที่ และผู้นำชุมชน เข้าร่วมโครงการ ณ องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล FacebookFacebookXTwitterLINELine
![พิธีถวายเทียนพรรษา ประจำปี 2566](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2023/07/S__23257152.jpg)
พิธีถวายเทียนพรรษา ประจำปี 2566
วันที่ 25 กรกฎาคม 2566 นายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล ได้มอบหมายให้ นายอุเทน ประภาสวัสดิ์ เลขานุการนายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล พร้อมด้วย นักวิเคราะห์นโยบายและแผน และนักวิชาการศึกษา ร่วมพิธีถวายเทียนพรรษา และรับมอบเทียนพรรษา ณ ที่ว่าการอำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี FacebookFacebookXTwitterLINELine
![ตรวจเยี่ยมบ้านเด็กนักเรียนให้คำแนะนำป้องกันโรคมือเท้าปาก](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2022/08/กิจกรรมโครงการ.png)
ตรวจเยี่ยมบ้านเด็กนักเรียนให้คำแนะนำป้องกันโรคมือเท้าปาก
FacebookFacebookXTwitterLINELine
![ร่วมพิธีเปิดและร่วมเดินขบวนรณรงค์เนื่องในวันสตรีสากล 8 มีนาคม](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2024/03/429823045_3467966506682269_3282515519574472962_n.jpg)
ร่วมพิธีเปิดและร่วมเดินขบวนรณรงค์เนื่องในวันสตรีสากล 8 มีนาคม
วันศุกร์ที่ 8 มีนาคม 2567 เวลา 07.00 น. องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล พร้อมด้วยกลุ่มสตรีตำบลชัยบาดาล และกลุ่มสตรีตำบลมะกอกหวาน เข้าร่วมพิธีเปิดและร่วมเดินขบวนรณรงค์เนื่องในวันสตรีสากล 8 มีนาคม โดยมี นายอำพล อังคภากรณ์กุล ผู้ว่าราชการจังหวัดลพบุรี เป็นประธานในพิธีเปิด ณ ที่ว่าการอำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี FacebookFacebookXTwitterLINELine
![มอบถุงยังชีพผู้ประสบอุทกภัย ปี2565](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2022/10/220776.jpg)
มอบถุงยังชีพผู้ประสบอุทกภัย ปี2565
นายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา, กำนัน, ผู้ใหญ่บ้าน, ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้าน และนักป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย ลงพื้นที่มอบถุงยังชีพให้กับผู้ประสบอุทกภัย ในเขตพื้นที่ตำบลชัยบาดาล หมู่ที่ 4, 5, 6 และ 7 จำนวน 14 หลังคาเรือน FacebookFacebookXTwitterLINELine