วันทีี่ 8 พฤศจิกายน 2565 นายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ,ประธานสภา, สมาชิกสภา และผู้นำท้องที่ผู้นำท้องถิ่น ได้ทำพิธีเปิดงานประเพณีลอยกระทง 2565 ขององค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล โดยมี นายเกียรติ เหลืองขจรวิทย์ สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดลพบุรี เขต 4 เป็นประธานในพิธีเปิด ณ บริเวณตลาดปลาตำบลชัยบาดาล อำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี
![](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2022/11/DSC_0673-scaled.jpg)
Similar Posts
![โครงการหนูน้อยมือสะอาด ประจำปี 2565](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2022/09/DSC_0219-scaled.jpg)
โครงการหนูน้อยมือสะอาด ประจำปี 2565
วันที่ 21 กันยายน 2565 ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กโรงเรียนบ้านมะกอกหวาน ได้จัดทำโครงการหนูน้อยมือสะอาดให้ความรู้เกี่ยวกับการล้างมือที่ถูกวิธี การดูแลสุขภาพของเด็กปฐมวัย นำโดยท่านนายสมพร สังข์เภา รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล เป็นประธานในพิธีเปิด FacebookFacebookXTwitterLINELine
![พิธีเปิดโครงการฝึกอบรมอาสาสมัครป้องกันภัยฝ่ายพลเรือน(หลักสูตรทบทวน) ประจำปีงบประมาณ 2566](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2023/09/DSC_0525-scaled.jpg)
พิธีเปิดโครงการฝึกอบรมอาสาสมัครป้องกันภัยฝ่ายพลเรือน(หลักสูตรทบทวน) ประจำปีงบประมาณ 2566
นายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการฝึกอบรมอาสาสมัครป้องกันภัยฝ่ายพลเรือน(หลักสูตรทบทวน) ประจำปีงบประมาณ 2566 โดยดำเนินการฝึกระหว่างวันที่ 6 – 8 กันยายน 2566 ณ องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล อำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี FacebookFacebookXTwitterLINELine
![พิธีปิดการแข่งขันกีฬาต้านยาเสพติด ประจำปีงบประมาณ 2566](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2023/08/12866_๒๓๐๘๑๕_20.jpg)
พิธีปิดการแข่งขันกีฬาต้านยาเสพติด ประจำปีงบประมาณ 2566
องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล ได้จัดพิธีมอบถ้วยรางวัลและปิดการแข่งขันกีฬาต้านยาเสพติด ประจำปีงบประมาณ 2566 โดยมี นายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล เป็นประธานในพิธี ณ สนามกีฬาโรงเรียนบ้านท่ามะกอก FacebookFacebookXTwitterLINELine
![โครงการส่งเสริมและพัฒนาศักยภาพกลุ่มสตรี ประจำปีงบประมาณ 2567](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2024/03/429654796_3462624703883116_3452918545545781203_n.jpg)
โครงการส่งเสริมและพัฒนาศักยภาพกลุ่มสตรี ประจำปีงบประมาณ 2567
1 มีนาคม 2567 เวลา 09.00 น. องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล ได้จัดพิธีเปิดโครงการส่งเสริมและพัฒนาศักยภาพกลุ่มสตรี ประจำปีงบประมาณ 2567 ซึ่งมีกลุ่มสตรีตำบลชัยบาดาล และตำบลมะกอกหวาน ทั้ง 11 หมู่บ้าน เข้าร่วมโครงการในครั้งนี้ โดยมี นายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการ และมี นางสาวสุกัลยา ยอดพยุง รองปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล เป็นผู้กล่าวรายงาน ณ อาคารโดมเอนกประสงค์องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล อำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี FacebookFacebookXTwitterLINELine
![พิธีปิดโครงการฝึกอบรมอาสาสมัครป้องกันภัยฝ่ายพลเรือน (หลักสูตรทบทวน) ประจำปีงบประมาณ 2566](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2023/09/DSC_0537-scaled.jpg)
พิธีปิดโครงการฝึกอบรมอาสาสมัครป้องกันภัยฝ่ายพลเรือน (หลักสูตรทบทวน) ประจำปีงบประมาณ 2566
วันศุกร์ที่ 8 กันยายน 2566 นายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล เป็นประธานในพิธีปิด และมอบวุฒิบัตร ให้กับผู้ผ่านการฝึกอบรมตามโครงการฝึกอบรมอาสาสมัครป้องกันภัยฝ่ายพลเรือน (หลักสูตรทบทวน) ประจำปีงบประมาณ 2566 FacebookFacebookXTwitterLINELine
![โครงการช่วยเหลือผู้เสพ/ผู้ติดยาเสพติดของศูนย์ฟื้นฟูสภาพทางสังคมอำเภอชัยบาดาล ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2024/03/432715725_3476080002537586_571336391398655093_n.jpg)
โครงการช่วยเหลือผู้เสพ/ผู้ติดยาเสพติดของศูนย์ฟื้นฟูสภาพทางสังคมอำเภอชัยบาดาล ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567
วันที่ 19 มีนาคม 2567 เวลา 15.00 น. นายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล มอบหมายให้นายอุเทน ประภาสวัสดิ์ เลขานุการนายก และ นายสมพร สังข์เภา รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล เข้าร่วมกิจกรรมโครงการช่วยเหลือผู้เสพ/ผู้ติดยาเสพติดของศูนย์ฟื้นฟูสภาพทางสังคมอำเภอชัยบาดาล ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 ณ วิทยาลัยชัยบาดาลพิพัฒน์ FacebookFacebookXTwitterLINELine