วันที่ 25 พฤศจิกายน 2565 นายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ,สมาชิกสภา, ข้าราชการ, กำนัน, ผู้นำท้องที่ , ผู้นำชุมชน, อาสาสมัครสาธารณสุข, พนักงานองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล และนักกีฬา เข้าร่วมพิธีเปิดกีฬา อบต.สัมพันธ์ ต้านยาเสพติด ครั้งที่ 19 ณ สนามกีฬาเทศบาลตำบลลำนารายณ์ อำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี
![](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2022/11/พิธีเปิดกีฬา-อบต_1.สัมพันธ์-ครั้งที่-19_๒๒๑๑๒๘.jpg)
Similar Posts
![โครงการส่งเสริมและพัฒนาศักยภาพกลุ่มสตรี ประจำปีงบประมาณ 2567](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2024/03/429654796_3462624703883116_3452918545545781203_n.jpg)
โครงการส่งเสริมและพัฒนาศักยภาพกลุ่มสตรี ประจำปีงบประมาณ 2567
1 มีนาคม 2567 เวลา 09.00 น. องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล ได้จัดพิธีเปิดโครงการส่งเสริมและพัฒนาศักยภาพกลุ่มสตรี ประจำปีงบประมาณ 2567 ซึ่งมีกลุ่มสตรีตำบลชัยบาดาล และตำบลมะกอกหวาน ทั้ง 11 หมู่บ้าน เข้าร่วมโครงการในครั้งนี้ โดยมี นายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการ และมี นางสาวสุกัลยา ยอดพยุง รองปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล เป็นผู้กล่าวรายงาน ณ อาคารโดมเอนกประสงค์องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล อำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี FacebookFacebookXTwitterLINELine
![ร่วมฝึกซ้อมแผนอพยพหนีไฟและดับเพลิง ร่วมกับบริษัทคาร์กิลล์มีทส์ (ไทยแลนด์) จำกัด](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2023/09/320319.jpg)
ร่วมฝึกซ้อมแผนอพยพหนีไฟและดับเพลิง ร่วมกับบริษัทคาร์กิลล์มีทส์ (ไทยแลนด์) จำกัด
วันพุธที่ 6 กันยายน 2566 เวลา 16.00 น. นายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล ได้มอบหมายให้ พ.อ.อ.วุฒิชัย อินทรหอม นักป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย พร้อมเจ้าหน้าที่ นำรถบรรทุกน้ำดับเพลิงเอนกประสงค์ เข้าร่วมฝึกซ้อมแผนอพยพหนีไฟและดับเพลิง ร่วมกับบริษัทคาร์กิลล์มีทส์ (ไทยแลนด์) จำกัด โรงพ่อแม่พันธุ์ไก่ 3 หมู่ที่ 5 ตำบลชัยบาดาล อำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี FacebookFacebookXTwitterLINELine
![รับซื้อขยะมูลฝอย](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2022/08/กิจกรรมโครงการ.png)
รับซื้อขยะมูลฝอย
FacebookFacebookXTwitterLINELine
![วันเด็กแห่งชาติ ประจำปี 2566](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2023/01/DSC_0082-scaled.jpg)
วันเด็กแห่งชาติ ประจำปี 2566
นายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา หัวหน้าส่วนราชการ ผู้นำท้องที่ ผู้นำชุมชน ผู้ปกครอง นักเรีนน ประชาชน และพนักงานองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล ร่วมกิจกรรมวันเด็กแห่งชาติ ประจำปี 2566 ณ โรงเรียนบ้านมะกอกหวาน ตำบลมะกอกหวาน อำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี ซึ่งจัดโดย องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล FacebookFacebookXTwitterLINELine
![ร่วมโครงการตรวจสุขภาพ ไต ตา เท้า โรคเบาหวาน](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2022/10/DSC_0055-scaled.jpg)
ร่วมโครงการตรวจสุขภาพ ไต ตา เท้า โรคเบาหวาน
ร่วมกิจกรรมโครงการตรวจสุขภาพ ไต ตา เท้า โรคเบาหวาน โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลชัยบาดาล FacebookFacebookXTwitterLINELine
![พิธีเปิดโครงการประเพณีแข่งขันเรือพาย ประจำปี 2566](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2023/12/79187.jpg)
พิธีเปิดโครงการประเพณีแข่งขันเรือพาย ประจำปี 2566
26 พฤศจิกายน 2566 เวลา 09.00น. นายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล, พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา หัวหน้าส่วนราชการ ข้าราชการ กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ผู้นำท้องที่ ผู้นำชุมชน อสม. , อปพร., นักกีฬา และประชาชน ร่วมพิธีเปิดโครงการแข่งขันเรือพาย ประจำปี2566 โดยมี นางสาวประคอง สุระทศ ปลัดอำเภอชัยบาดาล รักษาราชการแทน นายอำเภอชัยบาดาล เป็นประธานในพิธีเปิด ณ ตลาดปลาชัยบาดาล อำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี FacebookFacebookXTwitterLINELine