วันที่ 25 กรกฎาคม 2566 นายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล ได้มอบหมายให้ นายอุเทน ประภาสวัสดิ์ เลขานุการนายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล พร้อมด้วย นักวิเคราะห์นโยบายและแผน และนักวิชาการศึกษา ร่วมพิธีถวายเทียนพรรษา และรับมอบเทียนพรรษา ณ ที่ว่าการอำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี
![](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2023/07/S__23257152.jpg)
Similar Posts
![วันเด็กแห่งชาติ ประจำปี 2566](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2023/01/DSC_0082-scaled.jpg)
วันเด็กแห่งชาติ ประจำปี 2566
นายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา หัวหน้าส่วนราชการ ผู้นำท้องที่ ผู้นำชุมชน ผู้ปกครอง นักเรีนน ประชาชน และพนักงานองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล ร่วมกิจกรรมวันเด็กแห่งชาติ ประจำปี 2566 ณ โรงเรียนบ้านมะกอกหวาน ตำบลมะกอกหวาน อำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี ซึ่งจัดโดย องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล FacebookFacebookXTwitterLINELine
![รับซื้อขยะมูลฝอย](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2022/08/กิจกรรมโครงการ.png)
รับซื้อขยะมูลฝอย
FacebookFacebookXTwitterLINELine
![โครงการรณรงค์ป้องกันและควบคุมโรคไข้เลือดออก และโรคติดต่อนำโดยแมลง ประจำปีงบประมาณ 2566](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2023/06/325113.jpg)
โครงการรณรงค์ป้องกันและควบคุมโรคไข้เลือดออก และโรคติดต่อนำโดยแมลง ประจำปีงบประมาณ 2566
องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล ดำเนินการโครงการรณรงค์ป้องกันและควบคุมโรคไข้เลือดออก และโรคติดต่อนำโดยแมลง ประจำปีงบประมาณ 2566 โดยการพ่นหมอกควัน และหยอดทรายอะเบทป้องกันยุงลาย ในพื้นที่องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล ทั้ง 11 หมู่บ้าน FacebookFacebookXTwitterLINELine
![โครงการรณรงค์เฝ้าระวังลดอุบัติทางถนนช่วงเทศกาลปีใหม่ 2566](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2023/01/244843.jpg)
โครงการรณรงค์เฝ้าระวังลดอุบัติทางถนนช่วงเทศกาลปีใหม่ 2566
องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล โดยงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย สำนักปลัด ดำเนินการตั้งจุดบริการประชาชนตามโครงการรณรงค์เฝ้าระวังลดอุบัติทางถนนช่วงเทศกาลปีใหม่ 2566 ณ บริเวณหน้าตลาดปลาชัยบาดาล หมู่ที่ 4 ตำบลชัยบาดาล อำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี ตั้งแต่วันที่ 29 ธันวาคม 2565 ถึง 4 มกราคม 2566 FacebookFacebookXTwitterLINELine
![ทำความสะอาดศูนย์พัฒนาเด็กเล็กตำบลมะกอกหวาน](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2022/08/กิจกรรมโครงการ.png)
ทำความสะอาดศูนย์พัฒนาเด็กเล็กตำบลมะกอกหวาน
FacebookFacebookXTwitterLINELine
![โครงการลดปริมาณขยะในชุมชน “ถังขยะเปียก ลดโลกร้อน”](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2022/11/โครงการขยะเปียก65_๒๒๑๑๒๘_49.jpg)
โครงการลดปริมาณขยะในชุมชน “ถังขยะเปียก ลดโลกร้อน”
วันพฤหัสบดีที่ 24 พฤศจิกายน 2565 องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล ได้จัดทำโครงการลดปริมาณขยะในชุมชน “ถังขยะเปียก ลดโลกร้อน” โดยมี คณะผู้บริหาร พร้อมด้วย สมาชิกสภาฯ, หัวหน้าส่วนราชการ, ข้าราชการ, ผู้นำท้องที่ และผู้นำชุมชน เข้าร่วมโครงการ ณ องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล FacebookFacebookXTwitterLINELine