เมื่อวันพุธที่ 29 พฤษภาคม 2567 เวลา 09.30 น. องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล ได้จัดพิธีรับพระราชทานพระบรมฉายาลักษณ์ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว และสมเด็จพระนางเจ้า ฯ พระบรมราชินี เพื่อมอบให้แก่ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กในสังกัดองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล โดยมี นายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล เป็นประธานในพิธี ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล อำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี
![](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2024/05/340767-1024x683.jpg)
![](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2024/05/340775-1024x768.jpg)
![](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2024/05/DSC_0350-1024x683.jpg)
![](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2024/05/DSC_0359-1024x683.jpg)
![](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2024/05/DSC_0361-1024x683.jpg)
![](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2024/05/DSC_0370-1024x683.jpg)
![](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2024/05/DSC_0384-1024x683.jpg)
![](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2024/05/DSC_0387-1024x683.jpg)
![](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2024/05/DSC_0393-1024x683.jpg)
![](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2024/05/DSC_0416-1024x683.jpg)