วันศุกร์ที่ 21 กรกฎาคม 2566 เวลา 10.00 น. นายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาฯ หัวหน้าส่วนราชการ, กำนันตำบลชัยบาดาล, คณะกรรมการบริหารศูนย์ฯ และคณะครูศูนย์พัฒนาเด็กเล็กสังกัดองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล ได้จัดพิธีมอบเครื่องแบบนักเรียน ประจำปีการศึกษา 2566 ให้กับเด็กนักเรียนศูนย์พัฒนาเด็กเล็กตำบลชัยบาดาล และตำบลมะกอกหวาน สังกัดองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล ณ อาคารเอนกประสงค์องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล อำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี
Similar Posts
โครงการหนูน้อย ฟันสวย ยิ้มสดใส ประจำปี 2565
เมื่อวันที่ 14 กันยายน 2565 ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล ได้จัดทำโครงการหนูน้อย ฟันสวย ยิ้มสดใส ให้ความรู้เรื่องการดูแลฟัน และการรับประทานอาหารที่มีประโยชน์ มีสุขภาพที่แข็งแรง นำโดยท่านนายกนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล เป็นประธานในพิธีเปิด FacebookFacebookXTwitterLINELine
พิธีถวายพวงมาลา สักการะบรมราชานุสาวรีย์ พระบาทสมเด็จพระปรมินทร มหาจุฬาลงกรณ์ พระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว
องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล เข้าร่วมพิธีถวายพวงมาลา สักการะบรมราชานุสาวรีย์ พระบาทสมเด็จพระปรมินทร มหาจุฬาลงกรณ์ พระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว เนื่องในวันปิยมหาราช 23 ตุลาคม 2565 ณ ที่ทำการอำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี FacebookFacebookXTwitterLINELine
การฉีดวัคซีนป้องกันโรคพิษสุนัขบ้า 2565
FacebookFacebookXTwitterLINELine
โครงการส่งเสริมการออกกำลังกายแอโรบิคเพื่อสุขภาพ (สปสช. )
วันที่ 26 กันยายน 2566 เวลา 09.30 น. นายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา หัวหน้าส่วนราชการ ข้าราชการ และ กำนันตำบลชัยบาดาล เข้าร่วมพิธีเปิดโครงการส่งเสริมการออกกำลังกายแอโรบิคเพื่อสุขภาพ (สปสช. ) ซึ่งได้รับการสนับสนุนงบประมาณจาก กองทุนหลักประกันสุขภาพตำบลชัยบาดาล ณ โรงเรียนชุมชนบ้านชัยบาดาล ตำบลชัยบาดาล อำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี FacebookFacebookXTwitterLINELine
พิธีเปิดโครงการประเพณีลอยกระทง ประจำปี 2566
27พฤศจิกายน 2566 เวลา 20.00 น. นายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล เป็นประธานในพิธีเปิดงานประเพณีลอยกระทง ประจำปี 2566 และมอบรางวัลการแข่งขันเรือพาย การแข่งขันประกวดร้องเพลง การประกวดประดิษฐ์กระทง โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา หัวหน้าส่วนราชการ ผู้นำท้องที่ ผู้นำท้องถิ่น ผู้นำชุมชน และประชาชนร่วมพิธี ณ ตลาดปลาชัยบาดาล อำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี FacebookFacebookXTwitterLINELine
วันต่อต้านยาเสพติดโลก 26 มิถนายน 2566
นายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ข้าราชการ พนักงาน และคณะครูนักเรียนศูนย์พัฒนาเด็กเล็กองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล ร่วมจัดกิจกรรมรณรงค์แสดงพลังต่อต้านยาเสพติด เนื่องในวันต่อต้านยาเสพติดโลก 26 มิถนายน 2566 FacebookFacebookXTwitterLINELine