วันศุกร์ที่ 8 กันยายน 2566 นายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล เป็นประธานในพิธีปิด และมอบวุฒิบัตร ให้กับผู้ผ่านการฝึกอบรมตามโครงการฝึกอบรมอาสาสมัครป้องกันภัยฝ่ายพลเรือน (หลักสูตรทบทวน) ประจำปีงบประมาณ 2566
![](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2023/09/DSC_0537-scaled.jpg)
Similar Posts
![พิธีเปิดโครงการฝึกอบรมอาสาสมัครป้องกันภัยฝ่ายพลเรือน(หลักสูตรทบทวน) ประจำปีงบประมาณ 2566](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2023/09/DSC_0525-scaled.jpg)
พิธีเปิดโครงการฝึกอบรมอาสาสมัครป้องกันภัยฝ่ายพลเรือน(หลักสูตรทบทวน) ประจำปีงบประมาณ 2566
นายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการฝึกอบรมอาสาสมัครป้องกันภัยฝ่ายพลเรือน(หลักสูตรทบทวน) ประจำปีงบประมาณ 2566 โดยดำเนินการฝึกระหว่างวันที่ 6 – 8 กันยายน 2566 ณ องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล อำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี FacebookFacebookXTwitterLINELine
![พิธีเปิด “งานกินปลา ชิมพุทรา ชัยบาดาล ครั้งที่ 10”](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2024/03/งานกินปลา_๒๔๐๑๑๒_212.jpg)
พิธีเปิด “งานกินปลา ชิมพุทรา ชัยบาดาล ครั้งที่ 10”
วันจันทร์ที่ 8 มกราคม 2567 เวลา 18.00 น. องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล ได้จัดพิธีเปิด “งานกินปลา ชิมพุทรา ชัยบาดาล ครั้งที่ 10” โดยมี นายอำพล อังคภากรณ์กุล ผู้ว่าราชการจังหวัดลพบุรี เป็นประธานในพิธีเปิด และนายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล เป็นผู้กล่าวรายงาน พร้อมด้วย นายอำเภอชัยบาดาล หัวหน้าส่วนราชการ ผู้นำท้องที่ ผู้นำท้องถิ่น ผู้นำชุมชน และประชาชน เข้าร่วมพิธีเปิดในครั้งนี้ ซึ่งภายในงานจัดให้มีกิจกรรม พิธีมอบเกียรติบัตรและของที่ระลึกแก่เกษตรกร, การแข่งขันส้มตำลีลา, การแข่งขันจับปลาในบ่อโคลน , ชิมเมนูปลา พุทรา ตลอดจนบูธนิทรรศการของหน่วยงานราชการ และสินค้าหลากหลาย ณ ตลาดปลาองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล FacebookFacebookXTwitterLINELine
![พิธีถวายพวงมาลา สักการะบรมราชานุสาวรีย์ พระบาทสมเด็จพระปรมินทร มหาจุฬาลงกรณ์ พระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2022/10/วางพวงมาลา-23ต.ค.65_๒๒๑๐๒๕.jpg)
พิธีถวายพวงมาลา สักการะบรมราชานุสาวรีย์ พระบาทสมเด็จพระปรมินทร มหาจุฬาลงกรณ์ พระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว
องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล เข้าร่วมพิธีถวายพวงมาลา สักการะบรมราชานุสาวรีย์ พระบาทสมเด็จพระปรมินทร มหาจุฬาลงกรณ์ พระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว เนื่องในวันปิยมหาราช 23 ตุลาคม 2565 ณ ที่ทำการอำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี FacebookFacebookXTwitterLINELine
![พิธีถวายเทียนพรรษา ประจำปี 2566](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2023/07/S__23257152.jpg)
พิธีถวายเทียนพรรษา ประจำปี 2566
วันที่ 25 กรกฎาคม 2566 นายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล ได้มอบหมายให้ นายอุเทน ประภาสวัสดิ์ เลขานุการนายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล พร้อมด้วย นักวิเคราะห์นโยบายและแผน และนักวิชาการศึกษา ร่วมพิธีถวายเทียนพรรษา และรับมอบเทียนพรรษา ณ ที่ว่าการอำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี FacebookFacebookXTwitterLINELine
![โครงการป้องกันเด็กจมน้ำในเด็กปฐมวัย ประจำปี 2566](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2023/06/293293.jpg)
โครงการป้องกันเด็กจมน้ำในเด็กปฐมวัย ประจำปี 2566
วันที่ 21 มิถุนายน 2566 เวลา 09.00น. ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กตำบลชัยบาดาล และตำบลมะกอกหวาน ร่วมกับ งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย สำนักปลัด องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล ดำเนินการจัดกิจกรรมอบรมให้ความรู้ป้องกันเด็กจมน้ำในเด็กปฐมวัย ประจำปี 2566 เพื่อเป็นการให้ความรู้ เพื่มทักษะให้กับเด็กปฐมวัยในการรู้จักป้องกันตัวเองจากการจมน้ำ (อย่าใกล้ อย่าเก็บ อย่าก้ม ) ณ บริเวณศูนย์พัฒนาเด็กเล็กตำบลชัยบาดาล อำเภอชัยบาดาล จังหวัด ลพบุรี FacebookFacebookXTwitterLINELine
![พิธีปิดการแข่งขันกีฬา อบต.สัมพันธ์ ต้านยาเสพติด ครั้งที่ 20 อำเภอชัยบาดาล และพิธีมอบถ้วยรางวัล](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2024/03/425853063_3444310595714527_2927843505011892939_n.jpg)
พิธีปิดการแข่งขันกีฬา อบต.สัมพันธ์ ต้านยาเสพติด ครั้งที่ 20 อำเภอชัยบาดาล และพิธีมอบถ้วยรางวัล
6 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 17.00 น. องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล ดำเนินการจัดพิธีปิดการแข่งขันกีฬา อบต.สัมพันธ์ ต้านยาเสพติด ครั้งที่ 20 อำเภอชัยบาดาล และพิธีมอบถ้วยรางวัล โดยมี นายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล เป็นผู้กล่าวรายงาน และได้รับเกียรติจาก นายกองตรี ดร. ภาณุพงศ์ ศิริ นายอำเภอชัยบาดาล เป็นประธานในพิธีปิดและมอบถ้วยรางวัลให้กับนักกีฬา ณ สนามกีฬาโรงเรียนบ้านมะกอกหวาน ตำบลมะกอกหวาน อำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี FacebookFacebookXTwitterLINELine