Similar Posts
ออกรับซื้อขยะในเขตพื้นที่
เมื่อวันที่ 20 มิถุนายน 2565 องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล ได้ดำเนินการออกรับซื้อขยะ หมู่ที่ 1-3 ตำบลมะกอกหวาน ณ วัดโคกสำเริง ในวันที่ 21 มิถุนายน 2565 ออกรับซื้อขยะในหมู่ที่ 1 ตำบลชัยบาดาล บริเวณศูนย์การเรียนรู้ชุมชน (บ้านโพธิ์ทอง) ตั้งแต่เวลา 09.00 – 11.30 น. FacebookFacebookXTwitterLINELine
ตรวจเยี่ยมบ้านเด็กนักเรียนให้คำแนะนำป้องกันโรคมือเท้าปาก
FacebookFacebookXTwitterLINELine
โครงการส่งเสริมและพัฒนาศักยภาพกลุ่มสตรี ประจำปีงบประมาณ 2567
1 มีนาคม 2567 เวลา 09.00 น. องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล ได้จัดพิธีเปิดโครงการส่งเสริมและพัฒนาศักยภาพกลุ่มสตรี ประจำปีงบประมาณ 2567 ซึ่งมีกลุ่มสตรีตำบลชัยบาดาล และตำบลมะกอกหวาน ทั้ง 11 หมู่บ้าน เข้าร่วมโครงการในครั้งนี้ โดยมี นายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการ และมี นางสาวสุกัลยา ยอดพยุง รองปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล เป็นผู้กล่าวรายงาน ณ อาคารโดมเอนกประสงค์องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล อำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี FacebookFacebookXTwitterLINELine
พิธีเปิดโครงการฝึกอาชีพเสริม หลักสูตรการติดตั้งและประยุกต์ใช้โซล่าเซลล์ (ระยะเวลาฝึก 30 ชั่วโมง)
นายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการฝึกอาชีพเสริม หลักสูตรการติดตั้งและประยุกต์ใช้โซล่าเซลล์ รุ่นที่ 4/2566 (ระยะเวลาฝึก 30 ชั่วโมง) ระหว่างวันที่ 25 – 29 กันยายน 2566 ณ ห้องประชุมอาคารเอนกประสงค์องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล อำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี FacebookFacebookXTwitterLINELine
โครงการแข่งขันกีฬาเชื่อมความสามัคคี กีฬาตำบลเยาวชน ประชาชน และกีฬา อบต.สัมพันธ์
เมื่อวันที่ 13 – 14 สิงหาคม 2565 องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล จัดโครงการแข่งขันกีฬาเชื่อมความสามัคคี กีฬาตำบลเยาวชน ประชาชน และกีฬา อบต.สัมพันธ์ ครั้งที่ 1 เพื่อให้ประชาชนและเยาวชน ห่างไกลยาเสพติด ณ สนามกีฬากลาง องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล FacebookFacebookXTwitterLINELine
พิธีปิดโครงการพัฒนาทักษะเฉพาะของแรงงานอิสระยุค 4.0 ประจำปีงบประมาณ 2566
วันนี้ 14 กรกฎาคม 2566 เวลา 09.00 น. นายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล มอบหมายให้ นายวินัย คงคล้าย รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล นายสมพร สังข์เภา รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล นางสาวสุกัลยา ยอดพยุง รองปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล และ นางสาวเรณู แก้วมา ผู้อำนวยการกองคลัง เข้าร่วมพิธีปิดโครงการพัฒนาทักษะเฉพาะของแรงงานอิสระยุค 4.0 ประจำปีงบประมาณ 2566 ซึ่งจัดโดย สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานลพบุรี เพื่อให้ความรู้ในการประกอบอาชีพสร้างรายได้กับครอบครัว รวมถึงการมอบเครื่องมืออุปกรณ์การทำขนม ณ วัดโคกสำเริง ตำบลมะกอกหวาน อำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี FacebookFacebookXTwitterLINELine