วันอังคารที่ 14 กุมภาพันธ์ 2566 เวลา 10.00 น. ประชุมสภาสมัยสามัญ สมัยแรก ครั้งที่ 1 ประจำปี 2566 ณ ห้องประชุมสภาองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล
![](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2023/03/ประชุมสภาสมัยสามัญสมัยแรก-166_๒๓๐๓๐๓_11.jpg)
Similar Posts
![ผู้อำนวยการสำนัก การท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย สำนักงานลพบุรี ตรวจเยี่ยมตลาดปลาชัยบาดาล](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2023/09/S__6258697.jpg)
ผู้อำนวยการสำนัก การท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย สำนักงานลพบุรี ตรวจเยี่ยมตลาดปลาชัยบาดาล
วันที่ 18 กันยายน 2566 เวลา 09.00 น. นายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล พร้อมด้วย นายวินัย คงคล้าย รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล นายสมพร สังข์เภา รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล นายอุเทน ประภาสวัสดิ์ เลขานุการฯ และ ว่าที่ร้อยตรี เกียรติศักดิ์ ใจดี ผอ.กองช่าง ลงพื้นที่ต้อนรับนางสาวพิมพกานต์ พิพิธธนานันท์ ผู้อำนวยการสำนัก การท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย สำนักงานลพบุรี ตรวจเยี่ยมตลาดปลาชัยบาดาล โดยมีตัวแทน ส.ส.วรวงศ์ วรปัญญา ส.ส.ลพบุรี เขต 5 เป็นผู้ประสานงานในการลงพื้นที่เพื่อการพัฒนาและส่งเสริมเป็นแหล่งท่องเที่ยวแบบยั่งยืน ณ บริเวณตลาดปลาชัยบาดาล อำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี FacebookFacebookXTwitterLINELine
![วันต่อต้านยาเสพติดโลก 26 มิ.ย.67](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2024/06/DSC_0077-scaled.jpg)
วันต่อต้านยาเสพติดโลก 26 มิ.ย.67
องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล ร่วมแสดงพลังต่อต้านยาเสพติด เนื่องในวันต่อต้านยาเสพติดโลก 26 มิถุนายน FacebookFacebookXTwitterLINELine
![รายงานผู้ประสบอุทกภัย (ผลกระทบจากพายุโนรู)](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2023/01/245745.jpg)
รายงานผู้ประสบอุทกภัย (ผลกระทบจากพายุโนรู)
FacebookFacebookXTwitterLINELine
![มอบลูกไก่เนื้อ พร้อมอาหาร](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2023/06/DSC_0062-scaled.jpg)
มอบลูกไก่เนื้อ พร้อมอาหาร
FacebookFacebookXTwitterLINELine
![พิธีรับพระราชทานพระบรมฉายาลักษณ์ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว และสมเด็จพระนางเจ้า ฯ พระบรมราชินี](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2024/05/340767.jpg)
พิธีรับพระราชทานพระบรมฉายาลักษณ์ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว และสมเด็จพระนางเจ้า ฯ พระบรมราชินี
เมื่อวันพุธที่ 29 พฤษภาคม 2567 เวลา 09.30 น. องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล ได้จัดพิธีรับพระราชทานพระบรมฉายาลักษณ์ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว และสมเด็จพระนางเจ้า ฯ พระบรมราชินี เพื่อมอบให้แก่ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กในสังกัดองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล โดยมี นายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล เป็นประธานในพิธี ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล อำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี FacebookFacebookXTwitterLINELine
![ประชุมโครงการกำกับติดตาม และประเมินผลโดย กอ.รมน.](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2022/08/ข่าวประชาสัมพันธ์.png)
ประชุมโครงการกำกับติดตาม และประเมินผลโดย กอ.รมน.
FacebookFacebookXTwitterLINELine