องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล จัดประชุมคณะกรรมการจัดงานแข่งขันเรือพาย และลอยกระทง ประจำปี 2565 โดยมี นายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล เป็นประธานในการประชุม ณ ห้องประชุมสภาองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล
![](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2022/10/DSC_0041-scaled.jpg)
Similar Posts
![ร่วมกิจกรรมปลูกหญ้าแฝก](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2023/03/รับคณะผู้ตรวจราชการ_๒๓๐๒๒๗_39.jpg)
ร่วมกิจกรรมปลูกหญ้าแฝก
นายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา , หัวหน้าส่วนราชการ, ผู้นำท้องที่, ผู้นำท้องถิ่น และพนักงานองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล ร่วมกิจกรรมปลูกหญ้าแฝก โดยมี นายขจร เราประเสริฐ ผู้ตรวจราชการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ พร้อมคณะร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ ณ สถานีสูบน้ำด้วยไฟฟ้าพร้อมระบบส่งน้ำบ้านชัยบาดาล อำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี FacebookFacebookXTwitterLINELine
![ร่วมพิธีรับตราตั้งฐานานุกรม ณ วัดโคกสำเริง ตำบลมะกอกหวาน อำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2024/03/423239973_3476076329204620_7169380085714242242_n.jpg)
ร่วมพิธีรับตราตั้งฐานานุกรม ณ วัดโคกสำเริง ตำบลมะกอกหวาน อำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี
วันที่ 19 มีนาคม 2567 เวลา 18.00 นายกองตรี ดร.ภาณุพงศ์ ศิริ นายอำเภอชัยบาดาล และนายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล พร้อมด้วย ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านมะกอกหวาน,ผู้อำนวยการโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลมะกอกหวาน, คณะผู้บริหารองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล, สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล,กำนันตำบลชัยบาดาล, กำนันตำบลมะกอกหวาน, ผู้ใหญ่บ้าน, ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้าน, สารวัตรกำนัน, อาสาสมัครสาธารณสุขประจำตำบล ,เจ้าหน้าที่องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล เข้าร่วมพิธีรับตราตั้งฐานานุกรม ณ วัดโคกสำเริง ตำบลมะกอกหวาน อำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี FacebookFacebookXTwitterLINELine
![โครงการหนูน้อยมือสะอาด ประจำปี 2565](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2022/09/DSC_0219-scaled.jpg)
โครงการหนูน้อยมือสะอาด ประจำปี 2565
วันที่ 21 กันยายน 2565 ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กโรงเรียนบ้านมะกอกหวาน ได้จัดทำโครงการหนูน้อยมือสะอาดให้ความรู้เกี่ยวกับการล้างมือที่ถูกวิธี การดูแลสุขภาพของเด็กปฐมวัย นำโดยท่านนายสมพร สังข์เภา รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล เป็นประธานในพิธีเปิด FacebookFacebookXTwitterLINELine
![โครงการรณรงค์เฝ้าระวังลดอุบัติทางถนนช่วงเทศกาลปีใหม่ 2566](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2023/01/244843.jpg)
โครงการรณรงค์เฝ้าระวังลดอุบัติทางถนนช่วงเทศกาลปีใหม่ 2566
องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล โดยงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย สำนักปลัด ดำเนินการตั้งจุดบริการประชาชนตามโครงการรณรงค์เฝ้าระวังลดอุบัติทางถนนช่วงเทศกาลปีใหม่ 2566 ณ บริเวณหน้าตลาดปลาชัยบาดาล หมู่ที่ 4 ตำบลชัยบาดาล อำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี ตั้งแต่วันที่ 29 ธันวาคม 2565 ถึง 4 มกราคม 2566 FacebookFacebookXTwitterLINELine
![โครงการบริหารจัดการทรัพยากรดินระดับตำบล ประจำปีงบประมาณ 2566](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2023/07/302807.jpg)
โครงการบริหารจัดการทรัพยากรดินระดับตำบล ประจำปีงบประมาณ 2566
25 กรกฎาคม 2566 เวลา 09.30 น. คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล และประชาชน เข้าร่วมโครงการบริหารจัดการทรัพยากรดินระดับตำบล ประจำปีงบประมาณ 2566 จัดโดย สถานีพัฒนาที่ดินลพบุรี สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 1 กรมพัฒนาที่ดิน โดยมีนางสาวสุกัลยา ยอดพยุง รองปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการฯ ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล FacebookFacebookXTwitterLINELine
![พิธีเปิด “งานกินปลา ชิมพุทรา ชัยบาดาล ครั้งที่ 10”](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2024/03/งานกินปลา_๒๔๐๑๑๒_212.jpg)
พิธีเปิด “งานกินปลา ชิมพุทรา ชัยบาดาล ครั้งที่ 10”
วันจันทร์ที่ 8 มกราคม 2567 เวลา 18.00 น. องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล ได้จัดพิธีเปิด “งานกินปลา ชิมพุทรา ชัยบาดาล ครั้งที่ 10” โดยมี นายอำพล อังคภากรณ์กุล ผู้ว่าราชการจังหวัดลพบุรี เป็นประธานในพิธีเปิด และนายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล เป็นผู้กล่าวรายงาน พร้อมด้วย นายอำเภอชัยบาดาล หัวหน้าส่วนราชการ ผู้นำท้องที่ ผู้นำท้องถิ่น ผู้นำชุมชน และประชาชน เข้าร่วมพิธีเปิดในครั้งนี้ ซึ่งภายในงานจัดให้มีกิจกรรม พิธีมอบเกียรติบัตรและของที่ระลึกแก่เกษตรกร, การแข่งขันส้มตำลีลา, การแข่งขันจับปลาในบ่อโคลน , ชิมเมนูปลา พุทรา ตลอดจนบูธนิทรรศการของหน่วยงานราชการ และสินค้าหลากหลาย ณ ตลาดปลาองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล FacebookFacebookXTwitterLINELine