จังหวัดลพบุรี ประกาศเขตพื้นที่ประสบสาธารณภัย/เขตการให้ความช่วยเหลือผู้ประสบภัยพิบัติกรณีฉุกเฉิน(อุทกภัย)(เพิ่มเติม)ในพื้นที่อำเภอชัยบาดาล
![](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2022/10/หน้าปกอัลบั้มเว็บ_๒๒๐๙๒๑_0.jpg)
Similar Posts
โครงการอบรมเสริมสร้างศักยภาพชุมชนด้านการป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยจังหวัดลพบุรี ระดับ อปท.
25 มิถุนายน 2567 เวลา 09.00 น. สำนักงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยจังหวัดลพบุรี จัดอบรมเสริมสร้างศักยภาพชุมชนด้านการป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยจังหวัดลพบุรี ระดับ อปท. โดยมี นางสาวสุกัลยา ยอดพยุง รองปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล เป็นประธานกล่าวเปิดโครงการฯ และมีผู้นำชุมชน , อปพร. และพนักงานองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล เข้าร่วมอบรมในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล อำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี FacebookFacebookXTwitterLINELine
![การรณรงค์สวมหมวกนิรภัยบริเวณพื้นที่ของศูนย์พัฒนาเด็กเล็กสังกัดองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาลให้เป็นเขตสวมหมวกนิรภัย 100%](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2023/04/หน้าปกอัลบั้มเว็บ_๒๒๐๙๒๑_0.jpg)
การรณรงค์สวมหมวกนิรภัยบริเวณพื้นที่ของศูนย์พัฒนาเด็กเล็กสังกัดองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาลให้เป็นเขตสวมหมวกนิรภัย 100%
องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล ขอประกาศ เรื่อง การรณรงค์สวมหมวกนิรภัยบริเวณพื้นที่ของศูนย์พัฒนาเด็กเล็กสังกัดองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาลให้เป็นเขตสวมหมวกนิรภัย 100% FacebookFacebookXTwitterLINELine
![มอบถุงยังชีพพร้อมสิ่งของให้กับครอบครัว นางบัว นาคประเสริฐ ผู้ประสบเหตุอัคคีภัย (เพลิงไหม้บ้าน)](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2024/03/429757595_3465654183580168_2674203422076263334_n.jpg)
มอบถุงยังชีพพร้อมสิ่งของให้กับครอบครัว นางบัว นาคประเสริฐ ผู้ประสบเหตุอัคคีภัย (เพลิงไหม้บ้าน)
วันที่ 5 มีนาคม 2567 เวลา 14.30 น. นายกองตรี ดร.ภาณุพงศ์ ศิริ นายอำเภอชัยบาดาล พร้อมด้วย ปลัดอำเภอ ,กิ่งกาชาดอำเภอชัยบาดาล ,สจ.ทิพปภา แสงธาราทิพย์ ,คณะผู้บริหารองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล ,สมาชิกสภาฯ หมู่ที่ 4 และรองปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล ได้นำถุงยังชีพพร้อมสิ่งของและเงินช่วยเหลือ มอบให้กับครอบครัว นางบัว นาคประเสริฐ ผู้ประสบเหตุอัคคีภัย (เพลิงไหม้บ้าน) พร้อมกับให้กำลังใจ โดยมี นางสาวธารทิพย์ ทองสุข กำนันตำบลชัยบาดาล พร้อมด้วย ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านมะกอกหวาน , ผู้ใหญ่บ้านหมู่ที่ 4 ,ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านหมู่ที่ 4 ,สารวัตรกำนัน และผู้นำชุมชน ร่วมให้การต้อนรับและร่วมให้กำลังใจกับผู้ประสบเหตุอัคคีภัย ณ บ้านเลขที่ 52…
![เข้าร่วมโครงการจัดทำแผนป้องกันและแก้ไขปัญหาน้ำท่วม น้ำแล้ง จังหวัดลพบุรี](https://www.chaibadan.go.th/wp-content/uploads/2022/08/ข่าวประชาสัมพันธ์.png)
เข้าร่วมโครงการจัดทำแผนป้องกันและแก้ไขปัญหาน้ำท่วม น้ำแล้ง จังหวัดลพบุรี
FacebookFacebookXTwitterLINELine
ผลการประชุมสภาสมัยวิสามัญ สมัยที่ 1 ประจำปี พ.ศ. 2566
แจ้งผลการประชุมสภาสมัยวิสามัญ สมัยที่ 1 ประจำปี พ.ศ. 2566 วันที่ 19 เมษายน 2566 FacebookFacebookXTwitterLINELine
ประกาศกำหนดสมัยประชุมสภา
ประกาศกำหนดสมัยประชุมสภาสมัยสามัญ ประจำปี พ.ศ. 2566 FacebookFacebookXTwitterLINELine