องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล ดำเนินการออกรับซื้อขยะประจำเดือน มิถุนายน 2566 ระหว่างวันที่ 26 – 30 มิถุนายน 2566
Similar Posts
มอบถุงยังชีพช่วยเหลือผู้สูงอายุติดบ้านติดเตียง
FacebookFacebookXTwitterLINELine
โครงการรณรงค์ป้องกันและควบคุมโรคไข้เลือดออก และโรคติดต่อนำโดยแมลง ประจำปีงบประมาณ 2566
องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล ดำเนินการโครงการรณรงค์ป้องกันและควบคุมโรคไข้เลือดออก และโรคติดต่อนำโดยแมลง ประจำปีงบประมาณ 2566 โดยการพ่นหมอกควัน และหยอดทรายอะเบทป้องกันยุงลาย ในพื้นที่องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล ทั้ง 11 หมู่บ้าน FacebookFacebookXTwitterLINELine
ประชุมคณะกรรมการจัดงานแข่งขันเรือพาย และลอยกระทง ประจำปี 2565
องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล จัดประชุมคณะกรรมการจัดงานแข่งขันเรือพาย และลอยกระทง ประจำปี 2565 โดยมี นายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล เป็นประธานในการประชุม ณ ห้องประชุมสภาองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล FacebookFacebookXTwitterLINELine
เข้าร่วมพิธีเปิดงานประเพณีสงกรานต์อำเภอชัยบาดาลประจำปี 2567 และร่วมขบวนแห่ประเพณีสงกรานต์อำเภอชัยบาดาล
13 เมษายน 2567 องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล นำโดย นายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ,สมาชิกสภา, หัวหน้าส่วนราชการ, ข้าราชการ,ผู้นำท้องที่ ,ผู้นำท้องถิ่น, ผู้นำชุมชน, กลุ่มสตรี, อสม. ประชาชน และพนักงานองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล เข้าร่วมพิธีเปิดงานประเพณีสงกรานต์อำเภอชัยบาดาลประจำปี 2567 และร่วมขบวนแห่ประเพณีสงกรานต์อำเภอชัยบาดาล ณ บริเวณที่ว่าการอำเภอชัยบาดาลและตลาดลำนารายณ์ อำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี FacebookFacebookXTwitterLINELine
ตรวจเยี่ยมบ้านเด็กนักเรียนให้คำแนะนำป้องกันโรคมือเท้าปาก
FacebookFacebookXTwitterLINELine
พิธีเจริญพระพุทธมนต์เจริญจิตตภาวนา เพื่อถวายพระพรแด่สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา
นายนพรัตน์ ทองสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา หัวหน้าส่วนราชการ ผู้นำท้องที่ อสม. อปพร. คณะครู นักเรียน ประชาชน และพนักงานองค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล ร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์เจริญจิตตภาวนา เพื่อถวายพระพรแด่สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา ให้ทรงหายจากอาการพระประชวรโดยเร็ว โดยมีนางณัฐนรี แสงสว่าง ปลัดอำเภอประจำตำบลชัยบาดาล เป็นประธานในพิธี ณ อาคารเอนกประสงค์องค์การบริหารส่วนตำบลชัยบาดาล อำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี FacebookFacebookXTwitterLINELine